BẢNG GIÁ THAY MÀN HÌNH MẶT KÍNH CẢM ỨNG LENOVO

Bảng giá Lenovo

Dòng điện thoạiGiá thay màn hình (VNĐ)Giá thay mặt kính cảm ứng (VNĐ)
Lenovo A3000600.000400.000
Lenovo A5000800.000450.000
Lenovo A3500950.000450.000
Lenovo A33001.000.000600.000
Lenovo A760500.000350.000
Lenovo A820500.000350.000
Lenovo A820T500.000400.000
Lenovo S850800.000400.000
Lenovo A850+800.000400.000
Lenovo A880550.000400.000
Lenovo IdeaPad B60001.900.000800.000
Lenovo Yoga Tablet 10 B80002.000.0001.200.000
Lenovo S650750.000400.000
Lenovo S720450.000300.000
Lenovo S8901.000.000400.000
Lenovo S9201.000.000450.000
Lenovo S9301.200.000500.000
Lenovo S9601.250.000550.000
Lenovo P700400.000300.000
Lenovo P770500.000350.000
Lenovo P780800.000450.000
Lenovo K9001.000.000500.000
Lenovo Vibe Z K9101.200.000550.000
Lenovo A7000700.000450.000
Lenovo A7000 Plus850.000450.000
Lenovo P70700.000450.000