BẢNG GIÁ THAY MÀN HÌNH MẶT KÍNH CẢM ỨNG HTC

Dòng điện thoạiGiá thay màn hình (VNĐ)Giá thay mặt kính cảm ứng (VNĐ)
HTC U12 Plus (new)3.000.000Liên hệ
HTC U12 Life (new)Liên hệLiên hệ
HTC U11 EyesLiên hệLiên hệ
HTC U11 LifeLiên hệLiên hệ
HTC U11 PlusLiên hệLiên hệ
HTC U111.500.000650.000
HTC U Ultra1.100.000550.000
HTC Desire 610800.000450.000
HTC Desire 603850.000500.000
HTC Desire 600850.000500.000
HTC Desire 516800.000500.000
HTC Desire 501900.000500.000
HTC Desire 500800.000450.000
HTC Desire 316800.000400.000
HTC Desire 310750.000400.000
HTC One E81.200.000700.000
HTC One E8 Dual1.200.000700.000
HTC One Mini / One M4900.000500.000
HTC Windows Phone 8X / C620E750.000450.000
HTC One E91.000.000450.000
HTC One E9 Plus1.000.000500.000
HTC One M91.300.000600.000
HTC One A9 / A9SLiên hệ500.000
HTC One M8 Mini1.100.000500.000
HTC One Max1.300.000Liên hệ
HTC One M81.100.000500.000
HTC J One / One M71.000.000450.000
HTC Butterfly S / X920S1.200.000500.000
HTC Butterfly X920D / X9201.100.000500.000
HTC Desire 616900.000500.000
HTC Desire 8161.100.000600.000
HTC Desire 626950.000600.000
HTC Desire 626 Plus900.000600.000
HTC Desire 8201.100.000600.000
HTC 101.200.000450.000
HTC 10 PRO1.200.000450.000
HTC 10 EVO1.200.000Liên hệ
HTC ONE ME1.100.000450.000
HTC U Play1.100.000Liên hệ