BẢNG GIÁ THAY MÀN HÌNH MẶT KÍNH CẢM ỨNG NOKIA

Bảng giá Nokia

Dòng điện thoạiGiá thay màn hình (VNĐ)Giá thay mặt kính cảm ứng (VNĐ)
Nokia 6.1 Plus (X6)1.000.000400.000
Nokia 7.1 Plus (X7)1.100.000450.000
Nokia 5.1 Plus (X5)900.000400.000
Nokia 3.1 Plus800.000400.000
Nokia 3.1Liên hệ400.000
Nokia 7 Plus2.400.000650.000
Nokia 1Liên hệLiên hệ
Nokia 9 (new)Liên hệLiên hệ
Nokia 8 ProLiên hệLiên hệ
Nokia 81.300.000550.000
Nokia 8.11.100.000500.000
Nokia 61.200.000450.000
Nokia 5800.000450.000
Nokia 2700.000400.000
Nokia 3800.000300.000
Lumia 520 / 525350.000300.000
Lumia 530650.000400.000
Lumia 620600.000450.000
Lumia 630650.000450.000
Lumia 625700.000350.000
Lumia 7301.600.000400.000
Lumia 720700.000450.000
Lumia 8001.200.000450.000
Lumia 8201.200.000650.000
Lumia 8301.600.000600.000
Lumia 9002.100.000450.000
Lumia 9201.000.000500.000
Lumia 9252.200.000450.000
Lumia 9281.200.000450.000
Lumia 9301.900.000450.000
Lumia 10201.400.000450.000
Lumia 13201.300.000550.000
Lumia 15201.700.000900.000
Nokia XL1.100.000450.000
Nokia X2 RM 1013Hết hàng500.000
Nokia 640 XL1.200.000450.000

BẢNG GIÁ THAY PIN NOKIA

 

DòngGiá thay pin (VNĐ)
Nokia X7 7.1 Plus500.000
Nokia X6 6.1 Plus600.000
Nokia X5 5.1 Plus400.000
Nokia 2400.000
Nokia 5450.000
Nokia 6450.000
Nokia 7450.000
Nokia 8450.000
Nokia 8.1 Plus500.000
Nokia 7 Plus450.000
Nokia 3.1 Plus400.000